son_tt1
Cờ nhanh: 1500 W0D0L0
Cờ chậm: 1477 W2748D579L2847)
# Kết quả Đỏ Đen Nước
1 lose son_tt1 (1490) xuantai2010 (1577) 35S
2 lose toby (1478) son_tt1 (1506) 27S
3 win son_tt1 (1490) toby (1494) 17S
4 draw Dbich9999 (1488) son_tt1 (1490) 73S
5 draw son_tt1 (1490) Dbich9999 (1488) 87S
6 lose sieukythu1 (1692) son_tt1 (1500) 66S
7 win cotuongtan (1437) son_tt1 (1486) 18S
8 win son_tt1 (1471) nhatsu (1467) 24S
9 lose nhatsu (1450) son_tt1 (1488) 45S
10 draw cocomin (1587) son_tt1 (1485) 98S
Nhấn vào số thứ tự của ván cờ để xem ván cờ ở dạng WXF. Nhấn vào kết quả trận đấu để xem. For the next 10 games by son_tt1, click here.

Điền tên thành viên bạn muốn xem hồ sơ cờ tướng. Nếu có quá nhiều ván cờ của thành viên đó, bạn có thể cho biết thêm số ván bạn muốn, cũng như ván bắt đầu.

Thành viên:
Loại cờ: Tất cả Chậm Nhanh
Bắt đầu:
Số ván:
CXQ Vinagames